Reshen bishiyar ceri mai rassan itace guda huɗu mai tsawon santimita 100, alama ce mai ɗorewa ta kyawun bazara.

Fitowar rassan furen ceri mai rassan reshe huɗu masu tsawon santimita 100 daidai ya cika wannan gibinKowane reshe yana da tsawon mita 1 kuma yana ɗauke da gungu na furanni guda huɗu. Yana sake ƙirƙirar kyawun furannin ceri da kyau tare da ƙwarewarsa mai kyau, kuma tare da halayensa marasa shuɗewa da rashin mutuwa, yana canza kyawun bazara zuwa abota mai ɗorewa, yana ba da damar kowace rana ta yau da kullun ta nutse cikin taushin furannin ceri.
Tsawon tsayin santimita 100 da kuma tsarin rassan wannan furen ceri guda huɗu sune mafi kyawun fasalulluka. Ba tare da buƙatar rassan da yawa don su dace da juna ba, reshe ɗaya zai iya ƙirƙirar kyakkyawan yanayi na bazara. Tsarin rassan guda huɗu ya sa adadin furanni ya fi yawa, tare da shirya furanni a kowane reshe da kyau, suna nuna duka cikakken fure mai haske da kuma yanayin buɗewa mai ban tsoro, da kuma yanayin da ba a buɗe ba.
Gungun furanni guda huɗu suna haɗa kansu, suna ƙirƙirar cikakken tasirin reshe ɗaya a matsayin wani abu. Daga nesa, yana kama da sabon reshen fure da aka yanke daga bishiyar ceri, yana cike sararin da yanayin bazara nan take.
Ba ya buƙatar ban ruwa kuma babu buƙatar damuwa game da bushewar furanni saboda rashin ruwa; ba ya buƙatar hasken rana, kuma ko da an sanya shi a kusurwar da ba ta da haske a cikin hallway, har yanzu yana iya ci gaba da samun yalwar furanni masu launuka iri-iri; kuma babu buƙatar damuwa game da lokacin fure. Muddin an goge ƙurar da ke kan furannin lokaci-lokaci da zane mai laushi, zai iya kasancewa cikin yanayi mafi kyau na fure har abada.
Zaɓar reshen itacen ceri mai rassan santimita 100 yana nufin ɗaukar hotunan soyayya da kyawun bazara cikin tsari na har abada. Zai raka mu ne kawai a hankali tsawon shekaru, yana ƙawata kowace rana da yawan furanni.
kuma kyau dogo lokaci


Lokacin Saƙo: Nuwamba-17-2025