Cokali biyu na busassun furanni, buɗe sabon babi na rayuwar adabi

Baozi, kwanan nan na sami wani ƙaramin abu na gida na ban mamaki, wannan da alama ba shi da mahimmanci, amma cike yake da yanayi na adabi da fasaha na cokali biyu na busassun furanni, tun da ta zo gidana, rayuwata kamar an yi min allura da wani sabon salo na adabi, da gaske ya bude sabon babi na rayuwar adabi da fasaha.
A daidai lokacin da na karbi isar da sako na bude kunshin, sai ga busassun furanni biyu suka jawo ni. Slender rassan, na halitta baka, kamar dai gaya labarin na shekaru. Busassun furanni masu dige da rassan ƙanana ne kuma masu kyan gani, kuma furannin ba su da kyau da kyau, amma suna da ɗanɗano daban-daban. Launinsu wani ɗan leƙen asiri ne, kamar dai an rina shi da ɗan lokaci, tare da ɗan ƙaramin rubutu na baya. Sanya waɗannan busassun furanni guda biyu akan rumbun littattafai a cikin falo, kuma nan da nan suna ƙara yanayin adabi ga duka rumbun littattafan. Kusa da ƴan littattafan da aka fi so, haɗe tare da fitilar tebur mai launin rawaya, yanayin yana cika kai tsaye. A lokacin hutu, zaune a kan kujera, ɗauki littafi a hannunka, kuma ku duba ko'ina cikin cokali biyu na busassun furanni, kamar kuna iya jin nutsuwa da kyakkyawan ƙarfi, ta yadda lokacin karatun ya zama mafi daɗi.
Idan gidanka yana da sauƙi mai sauƙi, siffarsa mai sauƙi da launi mai kyau za a iya haɗa shi daidai, yana ƙara yanayin yanayi zuwa sararin samaniya; Idan iska ta Nordic, waɗannan cokali biyu na busassun furanni na iya zama daidai don ƙirƙirar yanayi mai dumi da fasaha, ta yadda gidan ya zama mafi dumi da kwanciyar hankali.
Don samun waɗannan cokali biyu na busassun furanni shine nemo mabuɗin buɗe rayuwar adabi. Yana iya gaske kawo sabon canji ga rayuwarmu, kuma ya bar wallafe-wallafe da kyawawan lokuta su tafi tare.
amma zabi so ku


Lokacin aikawa: Fabrairu-27-2025