MW25713 Ohun ọgbin ododo atọwọda Poppy Apẹrẹ tuntun Awọn ohun ọṣọ ajọdun
MW25713 Ohun ọgbin ododo atọwọda Poppy Apẹrẹ tuntun Awọn ohun ọṣọ ajọdun

Àpò ìṣọ̀kan àti iṣẹ́ ọnà ẹlẹ́wà yìí, pẹ̀lú àdàpọ̀ iṣẹ́ ọwọ́ àti ẹ̀rọ òde òní tó yàtọ̀ síra, dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí sí àwọn ànímọ́ iṣẹ́ ọnà tó dára jùlọ.
Àpò Poppy Fruit Bundle, pẹ̀lú nọ́mbà rẹ̀ MW25713, jẹ́ ìṣẹ̀dá àgbàyanu tí a fi àdàpọ̀ ike, foomu, àti ìwé tí a fi ọwọ́ dì ṣe. Àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ hàn gbangba ní gbogbo apá ìṣe rẹ̀, láti ìrísí àwọn èso poppy tí a fi ìṣọ́ra ṣe títí dé ìbòrí onírẹ̀lẹ̀ tí ó bo wọ́n.
Nítorí pé wọ́n ní gíga gbogbogbòò tó jẹ́ 27cm àti ìwọ̀n iwọ̀n 9cm, àpò náà dára fún gbogbo àyè, yálà ó jẹ́ igun tó rọrùn nínú yàrá ìgbàlejò rẹ tàbí ibi ìfihàn ńlá kan ní yàrá ìtura hótéẹ̀lì. Àwọn èso poppy ńláńlá, tí wọ́n dúró ní 5.5cm, àti àwọn tí ó wà láàárín, tí wọ́n ní gíga 4.5cm, ń ṣẹ̀dá ìṣètò tó fani mọ́ra tí ó ń fi kún ìjìnlẹ̀ àti ìfẹ́ sí ìṣètò náà.
Àwọ̀ Poppy Fruit Bundle jẹ́ ohun tó ń tàn yanranyanran bí wọ́n ṣe yàtọ̀ síra. Àwọ̀ ewé, pàápàá jùlọ, ń fúnni ní ẹwà tó máa ń mú kí gbogbo nǹkan gbòòrò sí i. Yálà ó jẹ́ ayẹyẹ pàtàkì tàbí àpèjọ alárinrin, àpapọ̀ yìí máa ń dọ́gba pẹ̀lú ìfarahàn rẹ̀ tó ṣe kedere tí ó sì ń mú kí ọkàn ẹni balẹ̀.
Ọ̀nà tí wọ́n ń lò nígbà tí wọ́n ń ṣe é jẹ́ àdàpọ̀ àtijọ́ àti tuntun. Apá tí wọ́n fi ọwọ́ ṣe yìí mú kí ọjà náà ní ìgbóná ara ẹni, nígbà tí lílo ẹ̀rọ ń mú kí iṣẹ́ rẹ̀ péye, ó sì ń báramu. Àdàpọ̀ iṣẹ́ ọwọ́ àti ìmọ̀ ẹ̀rọ òde òní yìí ń mú kí ọjà náà dára lójú, ó sì dára ní ti ìṣètò.
Ìlò Poppy Fruit Bundle jẹ́ ohun ìyanu gan-an. A lè lò ó ní onírúurú ibi, láti ìrọ̀rùn ilé rẹ títí dé ẹwà hótéẹ̀lì tàbí ilé ìwòsàn. Àwọ̀ rẹ̀ tí kò ní ààlà àti àwòrán rẹ̀ tó lẹ́wà mú kí ó jẹ́ àfikún pípé sí yàrá èyíkéyìí, yálà yàrá ìsùn, yàrá ìgbàlejò, tàbí àyè ìta gbangba pàápàá.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, Poppy Fruit Bundle kì í ṣe ohun ọ̀ṣọ́ lásán, ó tún jẹ́ ẹ̀bùn tó dára fún ayẹyẹ èyíkéyìí. Yálà ó jẹ́ ọjọ́ àwọn olólùfẹ́, ọjọ́ àwọn obìnrin, ọjọ́ àwọn ìyá, tàbí kí ó tilẹ̀ jẹ́ Kérésìmesì, àpò yìí yóò jẹ́ ohun tó máa wà títí láé. Ẹwà àti ìlò rẹ̀ tó wà títí láé mú kí a máa tọ́jú rẹ̀ fún ọ̀pọ̀ ọdún tí ń bọ̀.
Dídára Poppy Fruit Bundle kò ní àbùkù kankan. A fi àwọn ohun èlò tó ga ṣe é, tí a sì fi àwọn ìwé ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI ṣe é, ó jẹ́ ọjà tí o lè gbẹ́kẹ̀lé. Àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àti lílo àwọn ohun èlò tó gbajúmọ̀ mú kí ó jẹ́ ìdókòwò tó máa pẹ́ títí tí yóò mú ayọ̀ wá sí ààyè rẹ fún ọ̀pọ̀ ọdún.
Ní ìparí, Poppy Fruit Bundle jẹ́ iṣẹ́ ọnà àti ìṣẹ̀dá àgbàyanu. Ẹ̀wà rẹ̀, ìlò rẹ̀, àti agbára rẹ̀ mú kí ó jẹ́ ohun pàtàkì fún ilé tàbí iṣẹ́ ajé èyíkéyìí. Yálà o fẹ́ fi ẹwà kún ibi ìgbádùn rẹ tàbí o fẹ́ fúnni ní ẹ̀bùn tí kò ní gbàgbé, Poppy Fruit Bundle ni àṣàyàn pípé.
-
CL54512 Ohun ọgbin ododo atọwọda Eucalyptus gidi...
Wo Àlàyé -
Igbeyawo Ewebe Eweko Olowo CL51556 ...
Wo Àlàyé -
CL54695 Ohun ọgbin ododo atọwọda Elegede Gbona Sel...
Wo Àlàyé -
MW50554 Ohun ọgbin atọwọda Typha Apakan didara giga...
Wo Àlàyé -
MW09561 Ohun ọgbin ododo atọwọda Pampas High qua...
Wo Àlàyé -
MW09566 Ohun ọgbin ododo atọwọda Pampas odidi...
Wo Àlàyé
















