MW50542 Ewe Ewe Atọwọ́dá Apẹrẹ Tuntun Ọgbà Ọṣọ́ Igbeyawo
MW50542 Ewe Ewe Atọwọ́dá Apẹrẹ Tuntun Ọgbà Ọṣọ́ Igbeyawo

Aṣọ onípele yìí, tí àkọlé rẹ̀ jẹ́ “Ẹ̀rọ ìrù méje,” ga ní ìwọ̀n 86cm tó yanilẹ́nu, pẹ̀lú ìwọ̀n ìlà tó tó 30cm, èyí tó mú kí ó jẹ́ àfikún sí gbogbo ààyè tó bá wù ú.
A ṣe MW50542 pẹ̀lú ìṣọ́ra ní Shandong, China, ó sì jẹ́ ẹ̀rí ìdúróṣinṣin CALLAFLORAL sí dídára àti iṣẹ́ ọwọ́. Pẹ̀lú àwọn ìwé ẹ̀rí ISO9001 àti BSCI, iṣẹ́ yìí jẹ́ àpapọ̀ iṣẹ́ ọwọ́ àti ẹ̀rọ ìgbàlódé, èyí tí ó ń rí i dájú pé gbogbo apá ìṣẹ̀dá rẹ̀ tẹ̀lé àwọn ìlànà gíga jùlọ kárí ayé.
Apẹẹrẹ “Ìrù 7 Forks” jẹ́ èrò àrà ọ̀tọ̀ àti tó fani mọ́ra, níbi tí àwọn ewé ìrù méje tí a fi orí ṣe ara wọn tí wọ́n sì jó, tí wọ́n sì ń ṣẹ̀dá ìfihàn tó yanilẹ́nu. Àwọn ewé náà, tí a fi ọgbọ́n ṣe, fi ìwọ́ntúnwọ̀nsì agbára àti oore-ọ̀fẹ́ hàn, èyí tí ó ṣàpẹẹrẹ ìṣọ̀kan àti ẹwà tí a rí nínú àwọn ìrísí ìṣẹ̀dá tó díjú jùlọ. Ìpínyà tó díjú ti fọ́ọ̀kì kọ̀ọ̀kan ń fi kún ìjìnlẹ̀ àti ìrísí, ó sì ń pe àwọn olùwòran láti ṣe àwárí àti mọrírì àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó díjú tí ó mú kí iṣẹ́ yìí jẹ́ àrà ọ̀tọ̀ ní tòótọ́.
Ìrísí MW50542 tó yàtọ̀ síra kò láfiwé. Yálà o fẹ́ fi ẹwà kún ilé rẹ, ṣẹ̀dá ohun tó dára fún ilé ìtura hótéẹ̀lì, tàbí kí o gbé àyíká ayẹyẹ ìgbéyàwó ga, ó dájú pé yóò wúni lórí. Apẹẹrẹ rẹ̀ tó wà títí láé àti àwọ̀ tó wà ní ìpele tó yàtọ̀ mú kí ó jẹ́ àfikún tó dára fún gbogbo ibi, tó sì ń dara pọ̀ mọ́ àwọn ohun ọ̀ṣọ́ òde òní àti ti ìbílẹ̀.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, MW50542 kò mọ sí àwọn ààlà inú ilé nìkan. Ìkọ́lé rẹ̀ tó lágbára àti àwòrán tó lẹ́wà mú kí ó jẹ́ àṣàyàn pípé fún àwọn ìpàdé níta gbangba, níbi tí ó ti lè jẹ́ ibi pàtàkì fún àwọn àlejò láti péjọ kí wọ́n sì yìn ín. Yálà ó jẹ́ àríyá ọgbà, ibi ìsinmi etíkun, tàbí ayẹyẹ orí òrùlé, “7 Forks of Tail” yóò fi kún ìṣọ̀kan àti ẹwà sí ayẹyẹ ìta gbangba èyíkéyìí.
Gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìfọ́tò, ìfihàn, tàbí gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìfọ̀rọ̀wérọ̀ ní àyè gbígbé rẹ, MW50542 yóò gba àfiyèsí gbogbo àwọn tó ń wò ó. Apẹẹrẹ rẹ̀ tó díjú àti iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀ tó ṣe kedere ń fa ìrònú àti ìyìn, èyí sì ń mú kí ó jẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ ìjíròrò àti orísun ìṣírí.
Yàtọ̀ sí ẹwà rẹ̀, MW50542 tún jẹ́ ohun èlò tó wọ́pọ̀ tí a lè lò láti ṣe ayẹyẹ onírúurú ayẹyẹ. Láti inú ìfẹ́ ọjọ́ Valentine sí ẹ̀mí ìṣeré Carnival, àti láti ayẹyẹ ọjọ́ ìyá àti ọjọ́ baba sí ayọ̀ ayẹyẹ Kérésìmesì àti ọjọ́ ọdún tuntun, iṣẹ́ yìí ń fi ìkanra àti ìyanu kún ayẹyẹ èyíkéyìí.
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 95*29*11cm Ìwọ̀n Àpótí: 97*60*57cm Ìwọ̀n ìpamọ́ jẹ́ 20/200pcs.
Nígbà tí ó bá kan àwọn àṣàyàn ìsanwó, CALLAFLORAL gba ọjà àgbáyé, ó sì ń fúnni ní onírúurú ọjà tí ó ní L/C, T/T, Western Union, àti Paypal.
-
Ẹ̀ka Alikama Ṣiṣu atọwọda MW89003 Gbogbo...
Wo Àlàyé -
MW66939 Ohun ọgbin atọwọda Eucalyptus Didara giga...
Wo Àlàyé -
Eweko Ododo Atọwọ́dá MW61518 Gbajumo De...
Wo Àlàyé -
CL62533 Artificial Plant Rime shot osunwon Ga...
Wo Àlàyé -
MW50561 Ewebe Eweko Olowo poku Ohun ọṣọ F...
Wo Àlàyé -
Eweko Ododo CL63554 Eweko Ododo Atọwọ́dá Ga didara...
Wo Àlàyé












