Aṣọ dandelion onípele pupọ, o dara fun imọlẹ si igun naa.

Nínú ìgbésí ayé ìlú ńlá tí ó kún fún ènìyàn, a máa ń fẹ́ igun tó rọrùn ní ilé wa, láìsí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ tó díjú. Bí a bá ṣe ìdìpọ̀ òdòdó tó dára, a lè mú kí àyè wà ní ìpele tó dára. Àti pé aṣọ onípele púpọ̀ yìí pẹ̀lú ìrísí rẹ̀ tó lẹ́wà àti tó lárinrin di àṣàyàn tó dára láti mú kí igun ilé náà mọ́lẹ̀ sí i. Pẹ̀lú ìrọ̀rùn rẹ̀ tó ń parẹ́, yálà ó jẹ́ gbọ̀ngàn ẹnu ọ̀nà, tábìlì, fèrèsé, ṣẹ́ẹ̀lì ìwé, tábìlì ẹ̀gbẹ́ ibùsùn, níwọ̀n ìgbà tí a bá gbé ìdìpọ̀ kan síbẹ̀, ó lè mú kí ìrọ̀rùn àti ìfẹ́ wọ inú igun náà lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀, èyí tó ń jẹ́ kí gbogbo ìríran ríran rí ẹwà díẹ̀.
Apá tó yanilẹ́nu nínú aṣọ dandelion onípele púpọ̀ wà nínú ìrísí rẹ̀ tó ń tẹ̀síwájú. A fi àwọn bọ́ọ̀lù aláwọ̀ funfun náà ṣe é nípa fífọ àwọn aṣọ onírọ̀rùn pọ̀ àti rírán wọn. A gé gbogbo aṣọ náà dáadáa, èyí tó jẹ́ kí èèyàn lè rí àwọn ìdìpọ̀ àti ìrísí àdánidá aṣọ náà, èyí tó jẹ́ òótọ́ bíi pé a ṣẹ̀ṣẹ̀ gé wọn láti inú igbó, tó ń gbé ìtura ilẹ̀ àti òmìnira afẹ́fẹ́.
A ti ṣe àgbékalẹ̀ gígùn igi náà dáadáa kí ó má ​​baà dàbí ẹni pé ó ga jù tàbí kò yẹ kí ó wà ní ipò rẹ̀ tàbí kí ó kúrú jù láti pàdánù wíwà rẹ̀. Wọ́n jẹ́ gígùn tó yẹ láti bá onírúurú ipò ìfihàn mu. Yálà a fi wọ́n sínú àwọn ìgò kéékèèké tàbí a gbé wọn sí orí àwọn ṣẹ́ẹ̀lì, wọ́n lè dúró ṣinṣin kí wọ́n sì dúró ní ìdúró tí ó rọrùn nípa ti ara wọn.
Ohun tó rọrùn jù ni pé a lè tẹ̀ àwọn igi náà díẹ̀ láti ṣàtúnṣe igun náà, èyí tó máa jẹ́ kí wọ́n lè ṣe àwọn ìrísí tó yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú ìwọ̀n ibi tí igun náà wà àti bí wọ́n ṣe nílò láti fi hàn, kí gbogbo ìdìpọ̀ igi dandelions lè para pọ̀ mọ́ àyíká náà dáadáa kí wọ́n sì di ibi tó yàtọ̀ síra. Aṣọ dandelions onípele púpọ̀ yìí kì í ṣe pé ó ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn igun ilé nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń tan ìmọ́lẹ̀ sí àwọn igun ẹ̀mí ayé.
Lakoko gbagbe ìfẹ́ fọwọkan


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-05-2026