Àwọn àwọ̀ hydrangea onígun kan ṣoṣo, tí ó ní àwọn àwọ̀ onírẹ̀lẹ̀, ń mú kí ìgbésí ayé ẹlẹ́wà dùn.

Láìpẹ́ yìí, hydrangea onígun mẹ́ta tí a fi ṣe àwòrán ti di ohun tuntun tí a fẹ́ràn nínú ṣíṣe ọṣọ́ inú ilé. Pẹ̀lú àwọ̀ rẹ̀ tó rọrùn àti ìrísí rẹ̀ tó dára, ó ń fi kún àyíká ìfẹ́ sí ìgbésí ayé. Ohun tó tóbi jùlọ nínú hydrangea onígun mẹ́ta tí a fi ṣe àwòrán ni àwọ̀ rẹ̀ tó rọ̀. Yálà ó jẹ́ eyín erin tó tàn yanranyanran, ìfẹ́ tó ní àwọ̀ pupa fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, tàbí elése àlùkò tó jinlẹ̀ tó sì lẹ́wà, lè fún àwọn ènìyàn ní ìmọ̀lára tó gbóná àti ìdákẹ́jẹ́ẹ́. Àwọ̀ rẹ̀ kò lè bá onírúurú àṣà ilé mu nìkan, ṣùgbọ́n ó tún lè fi àyè tó rọ̀ àti ìtùnú kún un. Jẹ́ kí hydrangea onígun mẹ́ta tí a fi ṣe àwòrán náà di apá kan ìgbésí ayé rẹ, mú kí ilé rẹ ní ìsinmi àti dídùn, kí o sì jẹ́ kí àwọ̀ tó lẹ́wà máa bá ọ lọ nígbà gbogbo.
ohun ọṣọ awọn ododo hydrangea ìṣe àfarawé


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-26-2023