Fọ́kà méjì ti àwọn òdòdó gbígbẹ, ṣí orí tuntun ti ìgbésí ayé ìwé

Baozi, laipẹ yii ni mo ri nkan kekere ile alailẹgbẹ kan, ṣe eyi dabi ẹni pe ko ṣe pataki?, ṣùgbọ́n ó kún fún àyíká ìwé àti iṣẹ́ ọ̀nà tí ó ní àwọn fọ́ọ̀kì méjì ti àwọn òdòdó gbígbẹ, níwọ̀n ìgbà tí ó ti dé ilé mi, ó dàbí ẹni pé ìgbésí ayé mi kún fún àṣà ìwé tuntun, ó ṣí orí tuntun ti ìgbésí ayé ìwé àti iṣẹ́ ọ̀nà sílẹ̀ gan-an.
Nígbà tí mo gba ìfiránṣẹ́ náà tí mo sì ṣí àpò náà, àwọn fọ́ọ̀kì òdòdó gbígbẹ méjì ló fà mí mọ́ra. Àwọn ẹ̀ka kékeré, ìrísí àdánidá, bí ẹni pé wọ́n ń sọ ìtàn àwọn ọdún náà. Àwọn òdòdó gbígbẹ tí wọ́n fi ẹ̀ka sí kéré, wọ́n sì lẹ́wà, àwọn ewéko náà kò sì lẹ́wà mọ́, ṣùgbọ́n wọ́n ní adùn ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Àwọ̀ wọn jẹ́ beige díẹ̀, bí ẹni pé a fi àwọ̀ díẹ̀ pa á láwọ̀ díẹ̀ nípa àkókò, pẹ̀lú ìrísí díẹ̀. Fi fọ́ọ̀kì òdòdó gbígbẹ méjì wọ̀nyí sí orí fọ́ọ̀kì ìwé ní ​​yàrá ìgbàlejò, kí o sì fi ìkankan ojú ìwé kún gbogbo fọ́ọ̀kì ìwé náà lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Lẹ́gbẹ̀ẹ́ àwọn ìwé díẹ̀ tí mo fẹ́ràn jù, pẹ̀lú fìtílà tábìlì aláwọ̀ ewé gbígbóná, ojú ọjọ́ náà kún tààràtà. Ní àkókò ìsinmi, tí o jókòó lórí aga, gbé ìwé kan ní ọwọ́ rẹ, kí o sì wo fọ́ọ̀kì òdòdó gbígbẹ méjì náà, bí ẹni pé o lè nímọ̀lára agbára ìdákẹ́jẹ́ẹ́ àti ẹlẹ́wà, kí àkókò kíkà náà lè túbọ̀ rọrùn.
Tí ilé rẹ bá jẹ́ ti ìrísí tó rọrùn, a lè so ìrísí rẹ̀ tó rọrùn àti àwọ̀ tó lẹ́wà pọ̀ dáadáa, èyí tó ń fi afẹ́fẹ́ àdánidá kún àyè náà; Tí afẹ́fẹ́ Nordic bá fẹ́, àwọn ìfọ́kà méjì tí wọ́n ti gbẹ yìí lè jẹ́ ohun tó tọ́ láti ṣẹ̀dá afẹ́fẹ́ tó gbóná àti tó ní ọ̀nà ọnà, kí ilé náà lè gbóná sí i kí ó sì túbọ̀ ní ìtùnú.
Láti ní àwọn ìfọ́kà méjì tí a ti gbẹ yìí ni láti rí kọ́kọ́rọ́ láti ṣí ìgbésí ayé ìwé. Ó lè mú ìyípadà tuntun wá sí ìgbésí ayé wa, kí ó sì jẹ́ kí ìwé àti àwọn àkókò ẹlẹ́wà máa lọ ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀.
ṣùgbọ́n yiyan ìfẹ́-inú tirẹ


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-27-2025