YC1104 Iye owo to dara julọ ti ẹka bulọọki fadaka fun ododo atọwọda ohun ọgbin ṣiṣu fun ọṣọ igbeyawo oriṣiriṣi DIY ti a ṣe pẹlu ọwọ

Dọ́là 0.17

Àwọ̀:


Àpèjúwe Kúkúrú:

Nọmba Ohun kan
YC1104
Àpèjúwe
Ẹ̀ka góòlù ewé fàdákà
Ohun èlò
Aṣọ 70%+20% ṣiṣu+10% irin
Iwọn
Àwọn àlàyé ìwọ̀n: Gíga gbogbogbòò: 28.5 CM Ìwọ̀n ìsàlẹ̀: 3CM Gíga ìsàlẹ̀: 3CM Ìwọ̀n ìsàlẹ̀ ewé: 4.8CM Gíga ewé: 10CM.
Ìwúwo
7.6 g
Ìsọfúnni pàtó
Àwọn àlàyé ìwọ̀n: Gíga gbogbogbòò: 28.5 CM Ìwọ̀n ìsàlẹ̀: 3CM Gíga ìsàlẹ̀: 3CM Ìwọ̀n ìsàlẹ̀ ewé: 4.8CM Gíga ewé: 10CM.
Iye owo akojọ naa jẹ ẹka kan, eyiti o ni awọn gilobu mẹta ti o ni ẹgún ati ewe irun igi mẹta Ohun elo: Roba rirọ + aṣọ.
Àpò
Ìwọ̀n Àpótí Inú: 100*24*12 120pcs
Ìsanwó
L/C, T/T, West Union, Money Gram, PayPal àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

YC1104 Iye owo to dara julọ ti ẹka bulọọki fadaka fun ododo atọwọda ohun ọgbin ṣiṣu fun ọṣọ igbeyawo oriṣiriṣi DIY ti a ṣe pẹlu ọwọ

1 nínú YC1104 2 wo YC1104 3 bit YC1104 4 sawYC1104 Ojú 5 YC1104 Orí mẹ́fà YC1104 7 ibamu YC1104 8 o YC1104

Ní ṣíṣe àgbékalẹ̀ àmì òdòdó CALLAFLORAL tó dára gan-an, tó sì wúlò fún onírúurú iṣẹ́ ọnà àti ìmọ̀ ẹ̀rọ láti Shandong, China. Pẹ̀lú àwọn ìwé ẹ̀rí tó gbajúmọ̀ bíi ISO9001 àti BSCI, àwọn òdòdó wọ̀nyí ní àmì ìdánilójú dídára àti iṣẹ́ ọnà tó dára jùlọ.
A fi àwọ̀ pupa fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ ṣe àwòrán YC1104, èyí sì fi ẹ̀ka gílóòbù ewé fàdákà kan hàn, èyí tó so ẹwà iṣẹ́ ọwọ́ ọwọ́ pọ̀ mọ́ àwọn ọ̀nà tí a fi ẹ̀rọ ṣe. Àdàpọ̀ ìṣọ̀kan yìí máa ń mú kí iṣẹ́ ọnà kọ̀ọ̀kan jẹ́ iṣẹ́ ọnà àrà ọ̀tọ̀, ó sì máa ń mú kí ó dúró ṣinṣin àti pé ó pé.
Ní ti àwọn ohun èlò tí wọ́n lò, àwọn òdòdó oníṣẹ́ ọwọ́ wọ̀nyí lè yí gbogbo àyè padà sí ibi ìtura ẹwà àti ẹwà. Yálà ó jẹ́ ìtùnú ilé rẹ, ìparọ́rọ́ yàrá ìsùn, ẹwà hótéẹ̀lì, àyíká ìwòsàn ilé ìwòsàn, àyíká tí ó kún fún ìgbòkègbodò ní ilé ìtajà, tàbí ayẹyẹ ayọ̀ ìgbéyàwó, àwọn òdòdó wọ̀nyí bá ara wọn mu láìsí ìṣòro. Wọ́n wà nílé ní àwọn ilé iṣẹ́, níta gbangba fún ìfọwọ́kan àdánidá, gẹ́gẹ́ bí ohun èlò fọ́tò, tàbí gẹ́gẹ́ bí ohun ọ̀ṣọ́ nínú àwọn ìfihàn àti gbọ̀ngàn.
Ṣe ayẹyẹ gbogbo ayẹyẹ pàtàkì pẹ̀lú CALLAFLORAL – láti ọjọ́ fàájì sí ayẹyẹ àjọyọ̀, ọjọ́ àwọn obìnrin sí ọjọ́ iṣẹ́, ọjọ́ àwọn ìyá, ọjọ́ àwọn ọmọdé, àti ọjọ́ àwọn bàbá – kí o má sì ṣe pàdánù Halloween, ayẹyẹ ọtí, ọjọ́ ìdúpẹ́, Kérésìmesì, ọjọ́ ọdún tuntun, ọjọ́ àwọn àgbàlagbà, àti ọjọ́ ajinde Kristi. Àsìkò ìsinmi kọ̀ọ̀kan máa ń mú ẹwà tirẹ̀ wá nígbà tí a bá fi àwọn ìtànná àtọwọ́dá wọ̀nyí ṣe é lọ́ṣọ̀ọ́.
A ṣe é láti inú àdàpọ̀ aṣọ 70%, ike 20%, àti irin 10%, ohun èlò YC1104 náà ní ìfọwọ́kan gidi pẹ̀lú ìpìlẹ̀ roba rírọ̀ àti aṣọ tí ó ṣe kedere, èyí tí ó mú kí ó pẹ́ tó sì lè wà láàyè. Ẹ̀ka kọ̀ọ̀kan ní àwọn gílóòbù ẹlẹ́gùn mẹ́ta àti ewé irun igi mẹ́ta tí ó ní ìrísí, èyí tí ó fi ìrísí ẹ̀dá kún ohun ọ̀ṣọ́ rẹ.
Wọ́n ń wọn gíga gbogbogbòò ti 28.5 cm, pẹ̀lú ìwọ̀n ìpele ìpele 3 cm, gíga ìpele 3 cm, ìwọ̀n ìpele ewé ti 4.8 cm, àti gíga ewé ti 10 cm, a ṣe àwọn òdòdó wọ̀nyí láti ṣe àfihàn láìsí agbára lórí ààyè náà. Wọ́n fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ ní ìwọ̀n 7.6 giramu péré, wọ́n rọrùn láti ṣètò àti láti gbé wọn.
Àwọn òdòdó wọ̀nyí wà ní àpò inú tí wọ́n tó 100*24*12, tí wọ́n sì gba àwọn ègé 120, wọ́n sì ti ṣetán fún ríra àti pínpín wọn. Fún ìrọ̀rùn rẹ, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà ìsanwó ló wà, títí bí L/C, T/T, Western Union, MoneyGram, àti Paypal, èyí tó máa mú kí iṣẹ́ ìṣòwò náà rọrùn.
Gba ẹwà ẹ̀ka igi ìlù ewé fàdákà YC1104 ti CALLAFLORAL mọ́ra kí o sì gbé ojú ilẹ̀ rẹ ga sí àwọn ibi gíga tuntun ti ọgbọ́n àti ẹwà.

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele: