Ìyẹ̀fun yìí ní àwọn lílì ilẹ̀, chrysanthemum ìgbẹ́, àwọn ẹ̀ka lace, eucalyptus, àdàpọ̀ ewé fàdákà herringhair àti àwọn ewé mìíràn.
Àwọn ododo Lily daisies, tí ó yàtọ̀ síra ní òkun àwọn òdòdó. Wọ́n jẹ́ onítìjú àti aláìlẹ́bi bí àwọn ọmọbìnrin, wọ́n jẹ́ tuntun àti ẹlẹ́wà. Ìyẹ̀fun Daisy tí a fi àwòrán rẹ̀ ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ mú ẹwà àti àìlẹ́bi yìí wá ní pípé, ó sì mú kí ilé náà kún fún afẹ́fẹ́ gbígbóná. Ìyẹ̀fun yìí kì í ṣe ẹlẹ́wà nìkan, ó tún jẹ́ onírúurú nǹkan.
Yálà ó jẹ́ àṣà tí ó rọrùn tàbí àṣà olùṣọ́-àgùntàn, wọ́n lè rí ipò wọn. Òdòdó Daisy ilẹ̀ tí a fi àwòrán rẹ̀ ṣe kì í ṣe pé ó lẹ́wà nìkan, ó tún rọrùn láti tọ́jú. Ìtọ́jú òdòdó náà rọrùn, ó sì pẹ́ títí, ó sì yẹ fún onírúurú ohun ọ̀ṣọ́ ibi tí a ṣe é.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-20-2023